SIRO PABURON S NHẬT BẢN

Thương hiệu: Pabron | Mã SP: Đang cập nhật |
290.000₫ 330.000₫
- +

Khuyến mãi cực lớn

Đóng gói: Hộp 120 ml

Thương hiệu: Pabron

Xuất xứ: Nhật Bản

Gọi 0984516313 - 0904060977 để được tư vấn miễn phí

SIRO PABURON S NHẬT BẢN

Thời tiết thay đổi là nguyên nhân khiến bé mắc các loại bệnh khác nhau, làm mẹ buồn phiền, lo lắng. Trên thị trường lại có quá nhiều các loại thuốc khác nhau, và chứa kháng sinh, mẹ không biết nên chọn loại thuốc nào cho bé là tốt nhất.

Siro ho cảm sốt Paburon S (hay còn được gọi là Siro chó mèo) dùng để điều trị những triệu chứng ho, chảy nước mũi, sốt, đau họng, hắt hơi, có đờm và các triệu chứng cảm lạnh như nghẹt mũi, ớn lạnh, nhức đầu, đau khớp và cơ khi bị cảm được các bệnh viện Nhật tin dùng.

Siro trị ho cảm sốt Paburon S là sản phẩm thích hợp để hỗ trợ điều trị các chứng bệnh về đường hô hấp cho trẻ và thích hợp sử dụng cho trẻ em trong độ tuổi từ 3 tháng trở lên. Đối với các bà Nhật thì đây chính là bí quyết giúp con có được hệ hô hấp khỏe mạnh và nâng cao được chức năng miễn dịch cho bé. 

Siro Paburon S Nhật chỉ 1 mũi tên mà trúng 4 đích

📌 Trị ho - 📌 Trị sốt - 📌Viêm họng - 📌Sổ mũi

4 triệu chứng quái ác này luôn luôn làm đau đầu các mẹ vì con hay phải uống kháng sinh thì mới khỏi 👉 siro S Nhật không kháng sinh là sự lựa chọn sáng suốt cho mẹ

Những ưu điểm vượt trội của Siro Paburon S

– Thuốc dưới dạng siro hương cam, giúp bé dễ uống hơn.

–  Được chiết xuất hoàn toàn từ những thành phần tự nhiên, không chứa chất kháng sinh.

– Dùng được cho trẻ trên 3 tháng tuổi trở lên.

Công dụng tuyệt vời của siro Paburon S

– Siro trị ho cảm sốt Paburon S là sản phẩm nổi tiếng số 1 tại Nhật Bản và được đặc chế dành riêng cho trẻ sơ sinh. Công dụng chính của sản phẩm đó là giảm nhanh những triệu chứng của bệnh hô hâp như viêm mũi, khó thở do ngạt mũi và sổ mũi ở trẻ.

– Thành phần của siro trị ho cảm sốt Paburon S còn hỗ trợ tiêu đờm, kháng viêm hiệu quả, giúp cho bé dễ chịu hơn và cũng nhanh chóng phục hồi. Thành phần của thực phẩm sẽ làm dịu nhanh những cơn đau, giảm ngứa rát vùng họng hiệu quả. Những biểu hiện như đau mỏi người, đau nhức đầu hay cảm lạnh cũng nhanh chóng được đẩy lùi.

Những thành phần có trong Siro Paburon S

– Siro trị ho cảm sốt Paburon S được chiết xuất từ thành phần thiên nhiên và hoàn toàn không chứa chất kháng sinh nên an toàn cho sức khỏe của bé. Tinh chất thiên nhiên với hương dâu tự nhiên giúp bé rất dễ uống và khả năng hấp thu cũng hiệu quả.

– Bảng thành phần đa dạng với những dưỡng nhất chính như: Dextromethorphan 16mg, Guaifenesin 83,3mg, Acetaminophen 300mg, Clorpheniramin maleat 2,5mg, Hydrobromide hydrate, … các dưỡng chất trên đều cần thiết cho sự phát triển của bé và hỗ trợ tăng cường chức năng hoạt động của hệ cơ quan trong cơ thể.

– Phụ gia: Đường trắng, Paraben, Axit citric, Vanilin, Acid citric Na, Sucralose, Acid benzoic.

Liều dùng

– 1 ngày 3 lần, uống sau khi ăn.

– Trẻ dưới 3 tháng tuổi: chưa sử dụng.

– Trẻ từ 3 tháng đến 6 tháng: mỗi lần 5ml.

– Trẻ từ 6 tháng đến 1 tuổi: mỗi lần 6ml.

– Trẻ từ 1 đến 2 tuổi: mỗi lần 7.5ml

– Trẻ từ 3 đến 6 tuổi: mỗi lần 10ml.

Bảo quản : Sau khi mở nắp phải bảo quản nơi thoáng mát dưới 25 độ c, tránh ánh nắng mặt trời.

Một số lưu ý khi mẹ cho bé uống siro:

– Mẹ không nên cho trẻ uống sát ngay trước bữa ăn.

– Không uống thuốc trước khi đi ngủ. Nếu cho trẻ uống buổi tối, mẹ nên cho bé uống nhiều nước, súc miệng kỹ, nếu trẻ lớn có thể đánh răng được thì tốt.

– Không cho uống thuốc cùng với sữa bò hoặc uống vào sát thời điểm bú mẹ để tránh tạo thành chất sắt không hòa tan, cản trở sự hấp thu sắt của bé.

– Khi cho bé uống cần theo đúng liều lượng quy định.

– Mẹ cần để thuốc ở nơi cao để bé không lấy được, nếu không trẻ sẽ lấy thuốc tự uống, không đúng liều lượng dễ gây ra ngộ độc thuốc.

Chất lượng hàng đầu
Chất lượng hàng đầu

Cam kết tất cả sản phẩm chính hãng 100%

Giao hàng siêu nhanh
Giao hàng siêu nhanh

Chúng tôi cam kết giao hàng trong 24h

Mua hàng tiết kiệm
Mua hàng tiết kiệm

Giảm giá & khuyến mại với ưu đãi cực lớn

Hỗ trợ online 24/7
Hỗ trợ online 24/7

Gọi ngay 0984516313 để được tư vấn

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

 
liquid error: không tìm thấy snippet: snippets/ozui_script.bwt